Makina opangira magetsi

The blower motor ndiye gwero la mpweya wa mpweya wozizira ndi wotentha wotuluka pa air conditioner.Popanda injini yowulutsira mpweya, choziziritsa mpweya chimatha kuzizira kapena kutentha.Ndi mkati mokha kumene kumafunika kuwomberedwa ndi chowombera kuti chikwaniritse kuzizira kapena kutentha.Njira yochizira pamwamba pa chivundikiro chakumbuyo kwa nyumba yamagalimoto imakumana ndi miyezo yaku Europe yoteteza chilengedwe.Maburashi amotor carbon akuchokera ku Germany.Zogulitsazo zakhala zikuyesa kutentha kwakukulu komanso kutsika, kuyesa kwa mphepo yamkuntho, kuyesa pampu yamagetsi yamagetsi, kuyesa kuuma, kuyesa ntchito yamoto, ndi kuyesa kwamphamvu kwa mphepo.Ubwino wake ndi wosasunthika ndipo zoyikapo ndizosamalitsa.Palibe chifukwa chodera nkhawa kufinya ndi kugunda komwe kumachitika chifukwa cha kutumiza.

123456Kenako >>> Tsamba 1/19